Babban ingancin girman girman kayan daki melamine tabbacin danshi da MDF mai hana ruwa

MDF fasali da inganci

Girman: 1220x2440mm/1220x1830mm/1220x2745mm/2440x1830mm/2440x2745mm/1830x2745mm

Kauri: 3-40mm

Nau'in Samfur:

1. allon kayan daki

2. allon sassaƙa

3. Babban allon yawa

Ƙimar muhalli: E0/E1/P2

Aiki: Mai hana ruwa mai hana ruwa / mai hana wuta

Kuna iya zaɓar waɗannan fasalulluka bisa manufarsu

CE/CARB/ISO/FCS takardar shedar fitarwa, saduwa da ka'idojin fitarwa na Turai, Amurka da sauran ƙasashe


Cikakken Bayani

Tags samfurin

gabatarwar samfur

-Maɗaukakin sassaƙa MDF: E0/P2 manne, yawa: 850-900kg/cbm, sifili formaldehyde watsi

-Matsakaici MDF (MDF kayan aiki na yau da kullun): E1 manne, yawa: 750-800kg/cbm

MDF low-karshen (MDF kayan kasuwa): E2 manne, yawa: 650-700kg/cbm

MDF ba ta ƙunshi ƙulli ko zobba ba, yana mai da ta zama iri ɗaya fiye da itacen dabino yayin yankewa da kuma cikin sabis.[8] Duk da haka, MDF ba gaba ɗaya isotropic ba ne, tun da ana manne zaruruwa tam tare ta cikin takardar. MDF na yau da kullun yana da ƙasa mai ƙarfi, lebur, santsi mai santsi wanda ya sa ya zama manufa don sutura, saboda babu wani ƙwayar ƙwayar cuta da ke samuwa zuwa telegraph ta hanyar sirara mai laushi kamar plywood. Ana samun abin da ake kira "Premium" MDF wanda ke da ƙarin nau'i iri ɗaya a cikin kauri na panel.

Zane MDF: ana amfani dashi don yin kayan wasa daban-daban da sana'o'i, dacewa da fasahar yankan Laser.

Furniture MDF: ana amfani dashi a cikin zane na kabad, tufafi, sofas, da dai sauransu. Gabaɗaya, ana sarrafa saman da kyau kuma an liƙa tare da launuka daban-daban na takarda melamine.

MDF mai ƙarancin yawa: ana amfani da shi don samar da marufi, akwatunan marufi ko tebur ɗin miya, kuma ana amfani da su don bene da bangon bango.

Bambancin Launi

1. MDF mai haske mai launin ruwan kasa (tabbacin danshi)

2. Bakin launin ruwan duhu MDF/HDF (zane)

2. Green core MDF (mai hana ruwa ruwa)

3. Red core MDF (mai kare harshen wuta)

Za mu iya yin plywood na kowane girma don yin oda, kuma za mu iya siffanta ingancin samfuran bisa ga buƙata, wanda shine fa'idarmu.

1 (6)
1 (7)
1 (8)
1 (5)

Sigar Samfura

212)

Ilimin Kimiyya

MDF yana da ƙima don ƙayyadaddun abubuwan da ba su da lahani da yawa iri ɗaya wanda ke ba shi damar yanke, ɓata, siffa da rawar jiki mai tsafta, yana riƙe da dalla-dalla daki-daki tare da ƙarancin sharar gida da kayan aiki. Panel don panel, yana da wuya a doke don ingancin kayan aiki, aikin injina da yawan aiki. MDF kuma yana gamawa da kyau kuma akai-akai. Filayensa lebur, santsi yana ba da sakamako na musamman ko laminated, buga kai tsaye ko fenti. Sanded tare da kewayon grits da ake samu, yana aiki da kyau har ma da ƙorafin ƙorafi da launukan fenti masu duhu. Kwanciyar hankali wani muhimmin fa'ida ne. Wannan yana nufin kumburi da kauri bambance-bambancen an kusan kawar dasu yayin amfani da wannan samfur. Madaidaicin ingin masu sana'a a cikin sassan sassan su yayin samarwa za a kiyaye su a cikin haɗe-haɗen samfurin da suke samarwa. Fasteners za su zana m kuma masu amfani da ƙarshen za su ji daɗin dacewa daidai da bayyanar tsabta.

Yana ba da santsi, madaidaiciyar fuska wacce ba ta da aibi gabaki ɗaya

High quality-, high-makamashi-mai ladabi zaruruwa da kuma m yawa na Ultrastock zaži samar da manufa halaye don yanke da kuma hanya cleanl.

Filaye mai laushi da aka goge tare da ƙare 150 na ƙarshe

Daidai dace don fenti, tabo, veneers ko laminates-duk tare da kyakkyawan sakamako

Babu taro da ake buƙata

A tsawon lokaci, kalmar "MDF" ta zama suna na kowa ga kowane katakon fiber mai bushewa. MDF yawanci ya ƙunshi 82% itace fiber, 9% urea-formaldehyde resin manna, 8% ruwa, da 1% paraffin wax. Yawan yawa yawanci tsakanin 500 da 1,000 kg/m3 (31 da 62 lb/cu ft). Matsakaicin yawa da rarrabuwa azaman allon haske-, ma'auni-, ko babban nauyi kuskure ne da ruɗani. Girman allon, lokacin da aka kimanta dangane da yawan fiber da ke shiga cikin yin panel, yana da mahimmanci. Ƙararren MDF mai kauri a nauyin 700-720 kg / m3 (44-45 lb / cu ft) ana iya la'akari da shi a matsayin babban yawa a cikin nau'in nau'in fiber na softwood, yayin da wani nau'i na nau'i iri ɗaya da aka yi da katako na katako. dauke da haka. Juyin halittar nau'ikan MDF iri-iri an motsa su ta hanyar buƙatu daban-daban na takamaiman aikace-aikace.

Lokacin da aka yanke MDF, an saki ƙurar ƙura mai yawa a cikin iska. Dole ne a sa na'urar numfashi da yanke kayan a cikin yanayi mai sarrafawa da iska. Rufe gefuna da aka fallasa kyakkyawar al'ada ce don iyakance hayaki daga masu ɗaure da ke cikin wannan kayan.

Formaldehyde resins yawanci ana amfani da su ɗaure tare da zaruruwa a cikin MDF, da kuma gwaji ya nuna akai-akai cewa kayayyakin MDF suna fitar da formaldehyde kyauta da sauran maras tabbas kwayoyin mahadi waɗanda ke haifar da haɗarin kiwon lafiya a matakan da aka yi la'akari da rashin lafiya, aƙalla watanni da yawa bayan samarwa.Urea-formaldehyde yana kullum ana saki a hankali daga gefuna da saman MDF. Lokacin yin zane, rufe dukkan bangarorin da aka gama shine kyakkyawan aiki don hatimi a cikin formaldehyde kyauta. Za a iya amfani da kakin zuma da gamawar mai kamar yadda aka gama, amma ba su da tasiri wajen rufewa a cikin formaldehyde kyauta.

Ko waɗannan ci gaba da fitar da formaldehyde sun kai matakan cutarwa a cikin mahalli na zahiri ba a gama tantancewa ba tukuna. Babban damuwa shine ga masana'antu ta amfani da formaldehyde. Har zuwa 1987, EPA ta Amurka ta rarraba shi a matsayin "mai yiwuwa ciwon daji na ɗan adam", kuma bayan ƙarin bincike, Hukumar Bincike kan Ciwon daji ta Duniya ta WHO (IARC), a cikin 1995, ita ma ta sanya shi a matsayin "mai yiwuwa ciwon daji na ɗan adam". Ƙarin bayani da kimanta duk bayanan da aka sani ya jagoranci IARC don sake rarraba formaldehyde a matsayin "sanannen ciwon daji na ɗan adam" wanda ke da alaƙa da ciwon hanci na hanci da ciwon daji na nasopharyngeal, kuma mai yiwuwa tare da cutar sankarar bargo a watan Yuni 2004.

Dangane da ka'idodin Hukumar Haɗin Kan Duniya, ana amfani da azuzuwan formaldehyde na Turai guda uku, E0, E1, da E2, dangane da auna matakan fitarwa na formaldehyde. Misali, E0 an rarraba shi azaman yana da ƙasa da 3 MG na formaldehyde daga cikin kowane gram 100 na manne da aka yi amfani da shi a cikin allunan allo da ƙirƙira plywood. E1 da E2 suna da 9 da 30 g na formaldehyde a kowace g 100 na manne, bi da bi. A duk faɗin duniya, ƙididdiga masu canzawa da ƙididdiga suna akwai don irin waɗannan samfuran waɗanda za su iya bayyana a sarari don sakin formaldehyde, kamar na Hukumar Albarkatun Jirgin Sama na Californian.

Hoton aikace-aikace

1 (15)
1 (10)
1 (11)
1 (12)
1 (13)
1 (14)
1 (9)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana